GuitarPro.Vn - Học Guitar Online - Diễn đàn Hàng Đầu về Guitar

GuitarPro.Vn - Học Guitar Online - Diễn đàn Hàng Đầu về Guitar (http://forum.guitarpro.vn/index.php)
-   Thông Báo Từ BQT (http://forum.guitarpro.vn/forumdisplay.php?f=2)
-   -   Lời xin lỗi từ ban quản trị. (http://forum.guitarpro.vn/showthread.php?t=4)

Envil 29-03-10 11:54 AM

Lời xin lỗi từ ban quản trị.

Lời đầu tiên xin chân thành cảm hơn các bạn đã ghé thăm diễn đàn Guitar4vn.com.

Mình xin lỗi các bạn vì trong thời gian vừa qua diễn đàn không truy cập được, nguyên nhân do có một số kẻ gian quá khích đã phá hoại diễn đàn. Một phần lỗi thuộc về bên server và một phần lỗi không nhỏ cũng thuộc về phía admin chúng tôi.

Tuy nhiên, đây không hẳn là một việc xấu cho diễn đàn. Đây là một cơ hội để ta rút kinh nghiệm từ phiên bản beta cũ, sau đó áp dụng vào phiên bản mới này. Chúng tôi đã hệ thống lại database và cấu trúc forum, đem lại sự thuận tiện, thống nhất và hiệu quả trong quá trình sử dụng diễn đàn. Phiên bản mới hứa hẹn nhiều sự thay đổi lớn và tiềm ẩn những yếu tố có thể đưa Guitar4vn lên thành diễn đàn guitar lớn nhất Việt Nam! :tungtang:

Một lần nữa tôi thay mặt ban quản trị xin lỗi toàn thể các thành viên của diễn đàn.

Hy vọng các bạn sẽ không quay lưng lại với diễn đàn mà sẽ hăng hái tích cực đóng góp bài viết để diễn đàn ngày càng phát triển mạnh hơn.

Xin cảm ơn.

Thay mặt BQT

chaunhu 29-03-10 10:09 PM

không sao, cố gắng lên admin

SakakiMakiO 29-03-10 10:28 PM

Tui thấy đợt đổi mới lần này khá Ok !!! Hi vọng đây sẽ là nền tảng phát triển của diễn đàn ta sau này !!!:mylove:

boyscout 29-03-10 11:23 PM

:yoyo (91): ôi cảm động quá...admin thay cả 1 đống icon bài viết vào 4rum mới..đã qué..mong các anh cố gắng trụ vững để phát triển 4rum to hơn đẹp hơn nữa ạ.. hý hý..:khocroi:...
p/s:thế đống chords tabs cũ post lại hết hả anh ui.....

dangan 29-03-10 11:49 PM

Hy vọng là BQT duy trì được diễn đàn đều đặn,góp ý nên chuyển về sever vn :">

Envil 30-03-10 08:46 AM

Quote:

Nguyên v***259;n b***7903;i boyscout (Bài vi***7871;t 9)
:yoyo (91): ôi cảm động quá...admin thay cả 1 đống icon bài viết vào 4rum mới..đã qué..mong các anh cố gắng trụ vững để phát triển 4rum to hơn đẹp hơn nữa ạ.. hý hý..:khocroi:...
p/s:thế đống chords tabs cũ post lại hết hả anh ui.....

Uhm, đành phải như vậy! Một lần nữa xin lỗi vì đã đánh đổ tất cả công sức của member đóng góp từ trước tới nay! :jdayta::khocroi:

guitar_chick 30-03-10 05:40 PM

kà kà xin lỗi làm gì.............. forum mới đẹp lắm anh .. nhưng mà các hộp BOX lơn quá thui hơi khó nhìn chút... nhưng mà ko sao ...( đẹp vậy là tốt lắm rùi)

Mèo Ú 30-03-10 06:34 PM

hè hè, h mới vào lai 4rum. anh em lại đc gặp nhau roài, vui quá nhỉ

htn56 30-03-10 06:48 PM

4rum mới đổi mới à, nhìn chung thì mình thấy khá tuyệt đấy, nhưng sao ở các box lại ko thấy mod đâu nhỉ :-?

xuanhong 30-03-10 07:15 PM

Sẽ ko bao h có tên là "quay lưng" với các anh em ở VT, mình luôn yêu VT và các bạn, chúng ta cùng cố gắng nhé :)

Múi giờ GMT +7. Hiện tại là 10:26 AM