GuitarPro.Vn - Học Guitar Online - Diễn đàn Hàng Đầu về Guitar

GuitarPro.Vn - Học Guitar Online - Diễn đàn Hàng Đầu về Guitar (http://forum.guitarpro.vn/index.php)
-   Thắc Mắc - Đóng Góp Ý Kiến (http://forum.guitarpro.vn/forumdisplay.php?f=3)
-   -   Thông báo chính thức từ Tổ Chức Chọn Đàn Cho Mem Miền Nam (http://forum.guitarpro.vn/showthread.php?t=38905)

blackcat_sniper 27-11-15 04:03 PM

Thông báo chính thức từ Tổ Chức Chọn Đàn Cho Mem Miền Nam

Thông Báo Chính Thức
Từ Tổ Chức Chọn Đàn Cho Mem Miền Nam

Mình-cựu admin blackcat_sniper của diễn đàn Guitarpro.vn, người sáng lập ra Tổ Chức Chọn Đàn Cho Mem Miền Nam.

http://forum.guitarpro.vn/showthread.php?t=15268

Tên thật: Trần Quang Khải.
Địa chỉ thường chú: 337/43 CMT8 F12 Q10 TP.HCM, Việt Nam.

Thay mặt tổ chức mình chính thức thông báo: "Kể từ ngày 27/11/2015 Tổ Chức Chọn Đàn Cho Mem Miền Nam chính thức tách khỏi diễn đàn Guitarpro.vn & hoạt động độc lập."
Với hành động giáng chức một Admin xuống member của admin livnE & đóng vĩnh viễn topic Tổ Chức Chọn Đàn Cho Mem Miền Nam mà không một lời giải thích. Mình nghĩ anh em đến đây cũng cạn tình cạn nghĩa.

Tuy nhiên mình sẽ khởi kiện Admin livnE & các thành viên của diễn đàn Guitarpro.vn liên quan trong topic Bản chất thật của bộ mặt tổ chức chọn đàn lên Bộ Thông Tin Và Truyền Thông với những hành vi sau từ bên phía Guitarpro.vn:
1. Lăng mạ.
2. Vu khống (đưa ra cáo buộc lừa đảo mà không có bằng chứng xác thực & đáng tin cậy)
3. Tống tiền...Cụ thể với số tiền 24.000.000 vnđ (Hai Mươi Bốn Triệu Việt Nam Đồng) từ thành viên @Gavang1999hn với vật chứng là cây đàn Yamaha FG251B.

Nếu không nhận được lời xin lối công khai từ Admin livnE, Member @Gavang1999hn, Member @guitarcm (những người mình yêu cầu đứng ra hầu toà nếu chính thức khởi kiện).
Đồng thời mình cần một sự bồi thường về mặt danh dự, cũng như vật chất:
-Số tiền mình đã chuyển khoản cho Admin G4VN trong thời gian diễn đàn gặp khó khăn về mặt tài chính.
-Tất cả số tiền mình bỏ ra để tổ chức những hoạt động giao lưu, offline, xây dựng phong trào tại miền Nam.
-Chất xám thông qua những bài viết mang tên tác giả blackcat_sniper, Chú Vinh, tranquochuy1004.

Mong anh em đón theo dõi diễn biến sự việc này.
Cũng cám ơn tất cả thành viên của topic Tổ Chức Chức Chọn Đàn Cho Mem Miền Nam dưới tên miền Guitarpro.vn đã tin tưởng tổ chức trong suốt thời gian qua.

guitarcm 27-11-15 04:41 PM

Sao giống vụ TRUNG QUỐC vừa ăn cướp vừa la làng quá vậy? từ thằng lừa gạt trở thằng người bị hại ak? hổm rày chốn chui chốn nhủi ko 1 lời giải thích là đi nhờ luật sư tư vấn cho cách đối phó ak? OK nếu muốn ra tòa thì tôi đây là người đại diện và chịu mọi trách nhiệm về vấn đề này.

guitarcm 27-11-15 04:43 PM

Các bạn ko nên tranh cãi hay giải thích lí lẽ gì với thằng lừa đảo này chỉ thêm mất thời gian cứ đợi nó thưa ra tòa sau đó mình sẽ " ra tay " với nó sau.

guitarcm 27-11-15 04:45 PM

Tôi sẽ là người đại diện giải quyết vấn đề này, tôi có đủ bằng chứng chứng minh admin mèo đen mới chính là người lăng mạ vu khống và lừa đảo.

Gavang1999hn 27-11-15 04:52 PM

Vãi cả logic. Từ người bị hại thành thằng hại người @@ thích thì căng xem chuyện đi đến đâu

guitarcm 27-11-15 05:11 PM

mong kiện ra tòa sớm sớm chút để tôi hầu tòa cho vui vì hổm rày " bạn " chui vào " lỗ " nào xó nào ko thấy mặt nên tôi buồn quá.

guitarcm 27-11-15 05:25 PM

Đúng là kẻ chờ thời đợi đúng lúc ad G4VN đóng topic Bản chất thật của bộ mặt tổ chức chọn đàn thì mới ra đối chấp, muốn kiện hay thưa tụng gì thì trước hết phải trình bày và lí giải về sự việc của mình hay topic tôi vừa nêu đi, chưa lí giả và trình bày mình vô tội mà còn đồ kiện ngược lại thì quá là chuyện nực cười, tôi ko dỡ hơi mà đi cãi cùng với 1 tên lừa đảo nếu thưa thì tôi hầu ko việc gì phải e dè cả.

Tôi yêu cầu ad LivnE hay G4VN mở lại topic tôi vừa nói ở trên để đối chấp với topic này xin cảm ơn.

superman999 27-11-15 06:01 PM

Thằng Khải này nó bị ảo tưởng sức mạnh sao đấy nhỉ. Còn dám bảo @gavang tống tiền. Thế bác không nói đền gấp 3 thì nó đâu có đòi làm chi 24tr :)) đã sai không hối cãi còn quay lại nói xằn nói bậy. Thôi thì anh em tập trung gặp nó nói chuyện 1 lần nhỉ. Thật sự thì mình thấy tất cả mọi người từ bao nhiêu đợt chọn đàn đã bị thằng này ăn tiền. Chưa kể mười mấy đợt gần đây cứ đưa mem về nhà mà đưa vô thế buộc phải mua đàn có sẵn. Người ta đăng kí đi chọn đàn chứ không phải đăng ký đi mua đàn của bác :))

superman999 27-11-15 06:43 PM

Mình thấy admin guitarpro sai trầm trọng ở cái việc ko giáng chức sớm bố Khải này :))) để lâu mất thời gian. Nghĩ sao mà còn bảo tách riêng, còn gì nữa đâu, còn ai đăng ký mà tách =))

quangdavang 27-11-15 07:26 PM

Vừa ăn cắp vừa la làng

Múi giờ GMT +7. Hiện tại là 03:25 PM