Xem bài viết riêng lẻ
Cũ 29-11-15, 01:53 PM
mrdonne mrdonne đang ẩn
Thành Viên GuitarPro.VN

Level: Level: 2 - Class: None
EXP: 14/20 (70%)
SP: 5/10 (50%)
Số lần cộng|trừ: 0 lần

Mentioned: 2 Post(s)
Tagged: 0 Thread(s)
Quoted: 0 Post(s)
Xin chào mọi người,
Mình là thành viên trên diễn đàn cũng yêu thích guitar mặc dù chưa tham gia đi chọn đàn lần nào, chủ yếu là tự mua thôi.
Hiện mình có thấy sự việc phát sinh mẫu thuẫn của cây đàn guitar Gà Vàng và anh Khải. Hiện tại, cá nhân mình không đứng về phía nào vì 1 bên người mua đàn thì cần cây đàn chất lượng theo yêu cầu. Người bán đàn thì lựa chọn các cây đàn phù hợp với người mua.
Trong trường hợp này mình thấy có thể là do sự cố xảy ra mà anh Khải cũng không muốn xảy ra điều này. Ngay cả khi bán xong a Khải cũng khẳng định cây đàn bán cho gà vàng là solid.
Vì vậy, Mình nghĩ trường hợp này 2 bên nên ngồi lại giải quyết với nhau để tránh mâu thuẫn và hiểu nhau hơn tránh việc 2 bên cự cãi trên diễn đàn ảnh hưởng tới danh tiếng của 2 bên.
Đôi khi, anh Khải cũng không tránh khỏi nhầm lẫn khi chọn đàn nên các bạn đã đồng ý tham gia cũng thông cảm cho nhau mà giải quyết.

Thân,

+5 EXP
thuyqwe - 01:59 PM 29-11-15
thôi đừng nhắc đến người đó nữa bạn ! bạn đã theo dõi hết diễn biến chưa ?
trong đời ko ai là ko sai cả, có sai nhận lỗi và chuộc lỗi thì ai nà chấp nhất làm gì, có phải thần thánh đâu , vốn dĩ "nhân vô thập toàn" mà !
nhưng cái chính là họ ko nhận sai, họ biện minh và lẫn tránh trách nhiệm , đó mới là điều đáng để mọi người lên án và làm to chuyện !
congtuvo - 08:46 AM 30-11-15
Nó không nhận sai mà còn đòi kiện lại bạn gavang cái tội vu khống nó bán đàn dỏm nữa