GuitarPro.Vn - Học Guitar Online - Diễn đàn Hàng Đầu về Guitar

User Tag List

Công cụ bài viết Kiểu hiển thị
Cũ 20-08-12, 11:11 AM
taylorswift13vn taylorswift13vn đang ẩn
Thành Viên GuitarPro.VN

Level: Level: 2 - Class: None
EXP: 16/20 (80%)
SP: 5/10 (50%)
Số lần cộng|trừ: 0 lần

Mentioned: 0 Post(s)
Tagged: 0 Thread(s)
Quoted: 0 Post(s)
dai qua ma dc ko hieu gi het , em choi dc sau thang roi , anh lam on tim giup em bai nu hong valentime nha cua ngoc anh do thank nhieu .

+2 EXP

Đánh dấu

Tags
âm nhạc, bài hát, bai hat co hop am, bai hat hop am, ban chia gam guitar, bang hop am bai hat, bang hop am ghita, bang hop am guitar, bản nhạc, biet lam gi hon hop am, bo hop am gm, bo hop am mi truong, bo hop am tham khao, cách dò gam guitar, cách dò hợp âm, cách xac dinh hop am, cac bai hat hop am, cac dinh hop am, cach do hop am, cach do hop am guitar, cach tim hop am bai hat, cach tim hop am chu, cach xac dinh bai hat, cach xac dinh chu am, cach xac dinh gam, cach xac dinh gam guitar, cach xac dinh hoa am, cach xac dinh hop am, cau tao hop am bac 7, cho con hop am guitar, chords, chuyen doi hop am, cong thuc am giai guitar, dac hop am vao bai hat, dat hop am cho bai hat, dat hop am vao bai hat, do hop am cho bai hat, gam chu la thu, gam trog bai hat, ghi hop am cho bai hat, google 32f8ec7be5b8078b, guitar, hợp âm, hợp âm của guitar, hoà âm cho 1 bài hát, hoa am cho bai hat, hop am bai hat, hop am bai hat tui phan, hop am bai tui phan, hop am bien can, hop am biet lam gi hon, hop am can ban, hop am cho bai hat, hop am con trai thoi nay, hop am cua guitar, hop am doi nga chia ly, hop am guitar, hop am nhip cau tri am, hop am re thang, hop am thu hat cho nguoi, hop am trong bai hat, hop am tui phan, người, người con gái, nhạc, sach nhac co hop am, tim hop am bai hat, tim hop am cho 1 bai hat, tim hop am cho bai hat, tim hopam trong bai hat, timhopam, trong, tui phan hop am, xác định chủ âm, xác định hợp âm, xac dinh chu am bai hat, xac dinh hop am, xac dinh hop am bai hat

Công cụ bài viết
Kiểu hiển thị