GuitarPro.Vn - Học Guitar Online - Diễn đàn Hàng Đầu về Guitar

User Tag List

Trả lời

Công cụ bài viết Kiểu hiển thị
Cũ 22-07-18, 07:54 PM
minhhaicmt minhhaicmt đang ẩn
Thành Viên GuitarPro.VN

Level: Level: 3 - Class: None
EXP: 10/30 (33.3%)
SP: 5/10 (50%)
Số lần cộng|trừ: 0 lần

Mentioned: 0 Post(s)
Tagged: 0 Thread(s)
Quoted: 0 Post(s)
Mặc định Học thanh nhạc cấp tốc ở đâu
Bạn đang muốn tìm một nơi học thanh nhạc uy tín và chất lượng
Học thanh nhạc cấp tốc ở đâu tốt nhất 2018?
Học thanh nhạc - trung tâm âm nhạc MELODY

Bạn là người có niềm đam mê với âm nhạc? Bạn muốn tìm kiếm một địa chỉ rèn luyện giọng ca uy tín nhưng chưa biết học thanh nhạc cấp tốc ở đâu để thực hiện ước mơ của mình. Những địa chỉ học thanh nhạc dưới đây sẽ là bí quyết tuyệt vời cho các bạn trẻ yêu thích ca hát đấy nhé!

Trung tâm âm nhạc Melody Sky

Trung tâm âm nhạc Melody có các khóa học thanh nhạc cấp tốc tốt nhất hiện nay nhờ sự dẫn dẵn của các giảng viên giàu kinh nghiệm trong lĩnh vực âm nhạc.
Thành lập từ năm 2000, trung tâm âm nhạc Melody Sky đã nhanh chóng xây dựng được những phương pháp truyền đạt tiên tiến và độc đáo.
Giáo trình thanh nhạc của trung tâm hướng đến sự phát triển tự nhiên trong ca nhạc của người học ở các độ tuổi khác nhau.
Từ ngày đầu thành lập cho đến nay, Melody đã đào tạo thành công rất nhiều lớp học viên thanh nhạc cấp tốc. Hiện nay,trung tâm âm nhạc Melody vẫn luôn là địa chỉ uy tín hàng đầu Việt Nam được quý phụ huynh và học viên tin tưởng học tập va rèn luyện thanh nhạc cho con đường phát triển của mình.

2. Trung tâm âm nhạc FlyPro

Khi phân vân học thanh nhạc cấp tốc ở đâu, bạn cũng có thể tìm đến trung tâm âm nhạc FlyPro. Tại đây, bạn học hoàn toàn có thể yên tâm về sự cải thiện giọng hát của mình sau khi kết thúc khóa học.
Cùng với phương châm đào tạo “Cùng bay cao, cùng tỏa sáng”, FlyPro đưa ra những khóa học thanh nhạc từ cơ bản đến nâng cao và cả các khóa học cấp tốc nhằm mang học viên của học viện đến gần hơn với đam mê ca nhạc của mình.
Đầu tư cơ sở, thiết bị giảng dạy cùng đội ngũ từ các giảng viên chuyên môn, FlyPro đang đần trở thành địa chỉ đào tạo thanh nhạc uy tín tương tự như Trung tâm âm nhạc Melody kể trên.

3. Trung tâm nghệ thuật S-Music

Được biết đến là trung tâm chuyên đào tạo các khóa thanh nhạc, S-Music có đầy đủ các lớp học với trình độ từ cơ bản đến nâng cao. Ngoài ra, với nhu cầu phát triển ca hát trong thời gian ngắn, các bạn có thể tham gia lớp học thanh nhạc cấp tốc tại đây.
Bằng mục đích khơi dậy niềm đam mê nghệ thuật cho các tài năng Việt, trung tâm S-Music là địa chỉ tư vấn và định hướng đúng đắn cho mọi đối tượng người học.
Dưới sự dẫn dắt của đội ngũ giảng viên từng đạt giải Sao Mai cùng các giảng viên có trình độ chuyên môn cao, học viên có thể phát triển khả năng tại cơ sở vật chất hiện đại, các phòng học chất lượng cao. đều có điều hòa, âm thanh, nhạc cụ, phương tiện dạy học đảm bảo tốt cho việc dạy và học.
Trên đây là 3 địa chỉ uy tín dành cho các bạn còn nhiều phân vân học thanh nhạc cấp tốc ở đâu. Chúc các bạn sớm tìm được môi trường phù hợp nhất để phát triển niềm đam mê ca hát của mình nhé!

+5 EXP
Sponsored Links
Trả lời

Đánh dấu

Tags
đào tạo, âm nhạc, âm nhạc., bay, ca nhạc, của, cho, con, học, khoa, lập, một, năm, nay, người, những, nhạc, nhạc cụ, nhau, phòng, thanh nhạc, trình, trong, việt nam, yêu

Công cụ bài viết
Kiểu hiển thị