GuitarPro.Vn - Học Guitar Online - Diễn đàn Hàng Đầu về Guitar

User Tag List

Trả lời

Công cụ bài viết Tìm trong chủ đề này Kiểu hiển thị
Cũ 14-08-13, 11:57 AM
bbbpppyyy1 bbbpppyyy1 đang ẩn
Thành Viên GuitarPro.VN

Level: Level: 1 - Class: None
EXP: 5/10 (50%)
SP: 5/10 (50%)
Số lần cộng|trừ: 0 lần

Mentioned: 0 Post(s)
Tagged: 0 Thread(s)
Quoted: 0 Post(s)
Mặc định Dear Mom SNSD
CHO EM XIN HỢP ÂM BÀI " dear mom " của SNSD THEO vietnamese version
http://mp3.zing.vn/bai-hat/Dear-Mom-.../IW9WDEUO.html
Giật mình trong bóng tối nước mắt con chợt rơi, ngày mai nếu bên con vắng đi mẹ yêu giống như giấc mơ đêm nay bóng mây đến bao khoảnh khắc trời xanh ngắt từng niềm tin vụt mất lau nước mắt tìm mẹ trong căn phòng càng giá băng. Từng ngày qua đi con lớn khôn bên mẹ yêu, dạy con biết yêu thương biết đứng lên khi vấp ngã biết nhớ mong ai khắc sâu trong trái tim con từng câu nói đừng quên nhé con gái yêu nếu giông tố ngăn bước mẹ lặng yên đứng ôm sát vai con, tình yêu đó theo con với bao ước mơ khi thơ, ngày con lớn khôn đi tới tương lai có nụ cười nắng mai...con sẽ sống thật hạnh phúc mẹ đừng lo nhé gió mưa không còn vơi nơi bước chân con qua từng con đường vắng con vẫn tin mẹ luôn nhìn theo hình bóng con ngày tháng dài

Giật mình trong bóng tối nước mắt con chợt rơi, ngày mai nếu bên con vắng đi mẹ yêu giống như giấc mơ đêm nay bóng mây đến bao khoảnh khắc trời xanh ngắt từng niềm tin vụt mất lau nước mắt tìm mẹ trong căn phòng càng giá băng. Từng ngày qua đi con lớn khôn bên mẹ yêu, dạy con biết yêu thương biết đứng lên khi vấp ngã biết nhớ mong ai khắc sâu trong trái tim con từng câu nói đừng quên nhé con gái yêu nếu giông tố ngăn bước mẹ lặng yên đứng ôm sát vai con, tình yêu đó theo con với bao ước mơ khi thơ, ngày con lớn khôn đi tới tương lai có nụ cười nắng mai...con sẽ sống thật hạnh phúc mẹ đừng lo nhé gió mưa không còn vơi nơi bước chân con qua từng con đường vắng con vẫn tin mẹ luôn nhìn theo hình bóng con ngày tháng dài.

có mẹ yêu dấu dù nếu khó khăn sẽ vượt qua và nagnf lời con vẫn luôn mang theo cám ơn từng phút giây mẹ biết không thầm ước mong mẹ sống trong hạnh phúc với con mẹ dấu yêu....

tình yêu đó theo con với bao ước mơ khi thơ, ngày con lớn khôn đi tới tương lai có nụ cười nắng mai...con sẽ sống thật hạnh phúc mẹ đừng lo nhé gió mưa không còn vơi nơi bước chân con qua từng con đường vắng con vẫn tin mẹ luôn nhìn theo hình bóng con ngày tháng dài.

+5 EXP
Sponsored Links
Trả lời

Đánh dấu

Tags
của, cho em, dear mom chords snsd, dear mom guitar tab, dear mom guitar tabs, dear mom hop am, dear mom snsd chord, dear mom snsd tab, dear mom tab, ghita bài dear mom snsd, gia mom ghitar dien, giấc mơ, guitar, hợp âm b ài dear mom, hợp âm bài dear mom, hợp âm complete snsd, hợp âm dear mom, hạnh phúc, hop am bai dear mom snsf, hop am dear mom, không còn, khoảnh khắc, phòng, quên, tình yêu, tháng, trong

Công cụ bài viết Tìm trong chủ đề này
Tìm trong chủ đề này:

Tìm chi tiết
Kiểu hiển thị