GuitarPro.Vn - Học Guitar Online - Diễn đàn Hàng Đầu về Guitar

User Tag List

Trả lời

Công cụ bài viết Kiểu hiển thị
Cũ 06-12-15, 12:22 PM
guitarcm guitarcm đang ẩn
Thành Viên GuitarPro.VN

Level: Level: 8 - Class: None
EXP: 4/80 (5%)
SP: 5/10 (50%)
Số lần cộng|trừ: 0 lần

Mentioned: 60 Post(s)
Tagged: 0 Thread(s)
Quoted: 3 Post(s)
Lúc bá thì khẳng định là solid, đăng thông số trên mạng cũng bảo là soid, trong tin nhắn gởi cho gà vàng cũng là solid giờ thì trắng trợn và bố láo nói là chỉ có mặt lưng là ko solid, chẳng lẽ bây giờ đục thêm mặt lưng và top ra nữa hả Khải? đục ra nếu là ép thì m lại trốn nữa hay là vẫn cứ cố trình bày bà biện minh cho hành vi sai trái của mình? xin mời mọi người xem hình bên dưới t đưa ra để thấy được bản chất của bọn này

+5 EXP
Cũ 06-12-15, 12:27 PM
Thành Viên GuitarPro.VN

Đây có thể xem là bằng chứng tố cáo m chưa Khải? giờ thì hết đường mà chối nữa nhé

+1 EXP
blue face - 01:01 PM 06-12-15
mình mới vào kiếm ko thấy, bác kiếm đâu ra hay vậy, hay nó mới xóa, dm, lũ này nhục như chó
blue face - 01:04 PM 06-12-15
thấy cái miệng thằng khải cứ uốn nắn lúc đàn y chang như đit chó lúc ỉa mà buồn cười, dm
guitarcm - 01:04 PM 06-12-15
cái hình này nó đăng lâu rồi và cũng xóa lâu rồi chứ không phải mới đây đâu, mình không úp sớm để xem thằng Khải nó dùng chiêu trò gì hay làm gì tiếp theo rồi mình mới ra tay sao thì nó ko còn đường nào mà chối cãi nữa trừ khi nó nói cho mấy thằng điên nghe theo thôi chứ chối hay ko mọi người đều biết.
guitarcm - 01:05 PM 06-12-15
lúc chơi đàn cái miệng nó như cắn đá
guitarcm - 01:06 PM 06-12-15
cái hình này nó đăng lên từ ngày 8 tháng 10 và xóa ko lâu ngay khi gà vàng đục 3 lỗ
guitarcm - 01:08 PM 06-12-15
THẬT SỰ NÓ KO THỂ NGỜ MINH NHANH TAY VÀ CÓ BẰNG CHỨNG NHƯ NGÀY HÔM NAY, GIỜ BẰNG CHỨNG RÀNH RÀNH ĐÓ RỒI MÀ NÓ VẪN CỐ CÃI NỮA CHO MÀ XEM
blue face - 01:11 PM 06-12-15
thanh giả tự thanh, ko có tật giật mình sao phải xóa hết những bài đăng cũ, dkm, lũ chó
congtuvo - 09:07 PM 06-12-15
back and side solid mới ghê, giờ tráo trở nói lưng laminate
blue face - 09:49 PM 06-12-15
cũng như ỉa ra rồi tự lấy cức nhét vô mồm vậy
blue face - 09:49 PM 06-12-15
cũng như ỉa ra rồi tự lấy cức nhét vô mồm vậy

Cũ 06-12-15, 12:42 PM
kakashan kakashan đang ẩn
Thành Viên GuitarPro.VN

Level: Level: 1 - Class: None
EXP: 8/10 (80%)

Mentioned: 1 Post(s)
Quoted: 0 Post(s)
Anh em vào phần đánh giá trên facebook của tổ chức mà cho 1 sao với lại nói rõ bộ mặt thật của cái tổ chức này đi. Đánh giá không họ không xóa được đâu

+2 EXP
guitarcm - 12:57 PM 06-12-15
tại sao đánh giá thì ko xóa được nhỉ? bạn nói rõ hơn được ko? nếu không xóa thì tốt rồi có như vậy thì thông tin đến người đọc mới nhận được là từ 2 chiều chứ như hiện giờ chỉ là từ 1 chiều thôi chứ những trang 2 chiều như topic này hay hội guitar voz thì thằng Khải ko bao giờ dám vô đối chấp, haha
kakashan - 02:12 PM 06-12-15
facebook không cho xóa đánh giá nha bạn, để điểm đánh giá trên các trang fanpage minh bạch. Nhưng mà các bác vào đó đánh giá nhớ đừng nói toẹt ra là lừa đảo này nọ, tại vì trang có thể tắt luôn chức năng đánh giá thì mất công
kakashan - 02:15 PM 06-12-15
nhiều người mới chưa biết tổ chức này như thế nào, có thể sẽ vào phần đánh giá xem. Mà thấy trang toàn được khen trong đó thì sẽ lại tin lời cha Khải mà bị lừa nữa thôi
guitarcm - 02:31 PM 06-12-15
Nhưng nó bẩn tính quá chỉ cần block nick thì cũng vào đó thôi, nói chung nó chỉ đá được trên " sân nhà " nó thôi còn ngoài ra ko đá sân nào được hết, gà tàu mà.
kakashan - 02:44 PM 06-12-15
hình như đánh giá xong bị block thì bài đánh giá cũng còn đó thôi không mất được đâu
guitarcm - 03:10 PM 06-12-15
vấn đề không nằm ở chổ mất hay ko mất mà nằm ở vấn đề 1 chiều, tức là dù bình luận của mình ko mất nhưng chỉ được 1 còn nó thì trắng trợn bóp méo sự thật và áp đảo bằng những bình luận của nó như vậy thông tin chỉ theo 1 chiều có lợi cho nó thôi.

Cũ 06-12-15, 02:40 PM
Gavang1999hn Gavang1999hn đang ẩn
Thành Viên GuitarPro.VN

Level: Level: 5 - Class: None
EXP: 36/50 (72%)

Mentioned: 11 Post(s)
Quoted: 2 Post(s)
À có cách này hay này để trị bịn lừa đảo anh em vào báo cáo page nó mục nội dung ko chính xác. Nhiều người báo cáo page nó sẽ bị block thôi

+2 EXP
guitarcm - 03:11 PM 06-12-15
ý kiến này hay, anh em hãy vào page nó mà tố cáo, mỗi tố cáo như vậy góp 1 phần lớn để xóa sạch cái tổ chức lừa đảo này có như vậy mới ko còn 1 ai bị nó lừa.
guitarcm - 03:23 PM 06-12-15
tôi là người đầu tiên tố cáo bọn này trên face, mọi người giúp sức 1 tay cho bọn lừa đảo này ra núi ở để ko còn bạn nào bị lừa nữa bằng cách vào page rồi báo cáo với mục lừa đảo là xong, rất mong sự chung tay của các bạn.
congtuvo - 09:13 PM 06-12-15
mình đã báo cáo rồi

Cũ 06-12-15, 02:52 PM
hieuminhnm hieuminhnm đang ẩn
Thành Viên GuitarPro.VN

Level: Level: 2 - Class: None
EXP: 1/20 (5%)

Mentioned: 5 Post(s)
Những gì đã xảy ra không phải là yếu tố cơ bản,niềm tin vẫn còn đó.Chúc
cho tổ chức chọn đàn miền nam ngày càng phát triển.

+5 EXP

Lần sửa cuối bởi hieuminhnm với 06-12-15 lúc 02:59 PM
guitarcm - 03:16 PM 06-12-15

Cũ 06-12-15, 03:21 PM
Thành Viên GuitarPro.VN

đừng lấy những mặt tốt của tổ chức ra để lòe những mem mới họ biết hết cả rồi chẳng ma nào dám mua đàn nữa đâu đừng áp đảo bằng những hình ảnh hay thông tin của mình nữa, làm hề thế đủ rồi

+2 EXP

Lần sửa cuối bởi guitarcm với 06-12-15 lúc 03:27 PM
The Following User Says Thank You to guitarcm For This Useful Post:
y_nguyen (06-12-15)
Cũ 06-12-15, 03:50 PM
y_nguyen y_nguyen đang ẩn
Thành Viên GuitarPro.VN

EXP: 2/20 (10%)
SP: 7/10 (70%)
Số lần cộng|trừ: 1 lần

Mentioned: 1 Post(s)
Talking
ngày nào cũng vô theo dõi và coi hài, càng ngày thấy càng lầy không tưởng nổi mấy chú chơi lầy tới thế này , mắc cười vd, thật không thể tin được

+2 EXP
Cũ 06-12-15, 05:44 PM
Thành Viên GuitarPro.VN

Sẽ tiếp tục vạch mặt bọn lừa đảo này trong bày tiếp theo, tôi rất ít nói lắm nhưng 1 khi nói thì có đủ bằng chứng ko thể chối cãi được, mong các bạn đón xem.

+2 EXP
Cũ 06-12-15, 09:23 PM
nhatsinh nhatsinh đang ẩn
Thành Viên GuitarPro.VN

EXP: 11/20 (55%)

Mentioned: 0 Post(s)
Những gương mặt thầm lặng của tổ chức chọn đàn miền nam đã tao sân chơi bổ ích cho cộng động guitar

Mặc dù biết đến diễn đàn guitar pro từ lâu rồi. Nhưng mà mãi đến khi mình gặp được a Blackcat_sniper và chú Vinh bên Tổ chức chọn đàn cho mem Miền Nam mình mới chính thức tham gia diễn đàn.
Đơn giản là vì thấy được sự tận tình cũng như nhiệt huyết của chú với anh đối với các mem. Từ việc thầm lặng không phải ai cũng biết đến như: đóng góp bài viết cho diễn đàn, dẫn mem kiếm đàn hay giá hợp lí, sửa đàn cho mem, tổ chức những buổi mini off để tạo sân chơi cho các mem.
Trong mấy tháng qua tham gia đi với Tổ chức chọn đàn mới thật sự thấy được việc đi lựa đàn giúp mem cũng không hề dễ dàng: nhiều buổi lựa đàn kéo từ 10h sáng đến 5h chiều, những mem theo lựa đàn cho mình nhiều khi còn không bám trụ nổi (chỉ đi theo a Khải với chú Vinh xem thôi, trong khi chính chú Vinh và a Khải chạy hết tiệm này sang tiệm khác lục tìm và thử từng cây đàn) thì cũng đủ biết người lựa đàn còn mệt cỡ nào (nhiều khi lo lựa đàn cho kịp mem nhịn ăn trưa luôn). Sau buổi chọn đàn dù đã rất mệt nhưng vẫn ráng tổ chức thêm một đợt off để a e có đàn mới được làm quen giao lưu với nhau. Nói thì tưởng dễ. Nhưng không phải đợt nào cũng tổ chức thành công. Nhiều khi mem có đàn lẻn về hết làm bể kế hoạch định trước. Uổng công a Khải với chu Vinh bỏ công sắp xếp. Bởi vậy nhiều khi thấy việc làm nó bạc bẽo: a Khải với chú Vinh nhiệt tình giúp mem, trong khi một số (ko phải tất cả nhé ) mem lại ko nhiệt tình lại (mình ko nói những bạn thực sự bận, vì mình biết có nhiều bạn lẻn về chẳng vì bận thật)
=> phải nói a Khải với chú Vinh đã hết lòng vì mem lắm rồi, nếu không phải vậy thì cũng đã không có 85 đợt chọn đàn cũng như hơn 600 cây đàn đã đc chú Vinh với a Khải đã lựa cho mem

Hi vọng sự đóng góp của 2 người sẽ đc nhiều mem biết đến. Diễn đàn với sự đóng góp của những người như chú với anh sẽ ngày càng phát triển

Những gương mặt thầm lặng của tổ chức chọn đàn miền nam đã tao sân chơi bổ ích cho cộng động guitar

Điểm cộng:
Ko phải quá khen nhưng qua 5 lần tham dự, mình thấy đây là buổi off thành công nhất (cả về quy mô và chất lượng):
+Quy mô lần này có sự tham gia của hơn 120 thành viên và 5 CLB ở toàn miền Nam.
+Tổng giá trị giải thưởng gần 2tr (nhờ được các mạnh thường quân và cty Doremi Shop tài trợ).
+Chất lượng chương trình tốt, chạy khá trơn tru w sự bao sân của MC xidau. Không khí rất sinh viên, ấm cúng và gần gũi.

Điểm trừ:
+Hầu như ko có sự giúp đỡ và hỗ trợ từ các Mod và Smod. Công việc chỉ được vài người đứng ra dàn dựng là mình, MC Cúc Cu ÚÙu. Nên không tránh khỏi sơ sót. Ngoài ra mình cũng rất cảm kích sự nhiệt tình của các CTV Chicharito Nguyễn, Alpha UMi, Hạnh Guitar, Hieu1089, St.acy.
+Do lần đầu tiên tài trợ phần âm thanh, ánh sáng nên mình có đôi chút bỡ ngỡ. Công suất unplugged 100W là hơi yếu, đúng ra nên xây dựng một dàn Monitor Speaker tinh chỉnh qua Mixer sẽ hay hơn.
+Mic hơi yếu ko đẩy dc giọng hát của các bạn lên.

PHẦN 1: CÁC THÀNH VIÊN VÀ CLB THAM DỰ

[SIZE="3"]

CLB Guitar Bình Thạnh với 3 bạn nữ đại diện tham dự.

CLB Guitar Gò Vấp (áo vàng)

+5 EXP

Lần sửa cuối bởi nhatsinh với 06-12-15 lúc 10:15 PM
guitarcm - 10:17 PM 06-12-15

Cũ 06-12-15, 09:31 PM
nhatsinh nhatsinh đang ẩn
Thành Viên GuitarPro.VN

EXP: 11/20 (55%)

Mentioned: 0 Post(s)

Wishine Idol

Hội Người Cao Tuổi Q.1

[/SIZE]

+5 EXP

Lần sửa cuối bởi nhatsinh với 06-12-15 lúc 09:43 PM
guitarcm - 10:17 PM 06-12-15

Trả lời

Đánh dấu

Tags
đàn, blackcat_sniper, của, cần, forum.guitarpro.vn, guitar, guitar pro, guitarpro, guitarpro.vn, lập, một, người, những, offline, tên miền, tiền, trong, việt nam, yêu cầu, yamaha

Công cụ bài viết
Kiểu hiển thị