GuitarPro.Vn - Học Guitar Online - Diễn đàn Hàng Đầu về Guitar

User Tag List

Trả lời

Công cụ bài viết Kiểu hiển thị
Cũ 10-12-15, 06:34 PM
tieu_thu_windmill tieu_thu_windmill đang ẩn
Thành Viên GuitarPro.VN

Level: Level: 3 - Class: Beginner
EXP: 3/30 (10%)
SP: 12/20 (60%)
Số lần cộng|trừ: 5 lần

Mentioned: 0 Post(s)
Tagged: 0 Thread(s)
Quoted: 0 Post(s)
Mình tham gia diễn đàn từ năm 2011, lâu lâu vào xem diễn đàn hoạt động có gì mới thì vô tình xem được topic này, xem rõ sự việc rồi pm facebook cho Trần Quang Khải (kết bạn từ năm 2013), ai ngờ mới hỏi thì bạn ấy lại chặn fb mình, vậy cũng đủ hiểu rồi @@
Mình ở Đà Nẵng nhé ^^

guitarcm - 07:04 PM 10-12-15
xem thêm topic BẢN CHẤT THẬT CỦA BỘ MẶT TỔ CHỨC CHỌN ĐÀN luôn để biết thêm tụi lừa đảo này nha bạn.

http://forum.guitarpro.vn/showthread.php?t=38795

Cũ 10-12-15, 08:20 PM
congtuvo congtuvo đang ẩn
Thành Viên GuitarPro.VN

Level: Level: 5 - Class: None
EXP: 5/50 (10%)
SP: 5/10 (50%)
Số lần cộng|trừ: 0 lần

Mentioned: 3 Post(s)
Đứa nào nhắc đến chuyện đó là nó block nick hết

Cũ 11-12-15, 08:07 PM
guitarcm guitarcm đang ẩn
Thành Viên GuitarPro.VN

Level: Level: 8 - Class: None
EXP: 4/80 (5%)

Mentioned: 60 Post(s)
Quoted: 3 Post(s)
so sánh giá cây TI chỉnh cong cần để biết giá trị cây đàn nó dội lên bao nhiêu nhé các bạn

+2 EXP
guitarcm - 08:10 PM 11-12-15
chắc mod HUY bảo là cây TI của bên tổ chức là được làm từ vàng nguyên khối chứ ko phải mấy thanh kim loại bán bên ngoài thị trường, nếu không tin bạn gà vàng bẻ cần ra xem đi 8x3=24tr dám chơi ko?
blue face - 06:40 AM 12-12-15
thằng lờ đó nói cc gì cũng như đúng rồi ấy
congtuvo - 08:56 AM 12-12-15
Chắc tính công lắp ráp ti là 385k nữa hợp lý rồi
esvanesence - 04:27 PM 12-12-15
bố láo thế , đàn phúc sĩ ở đà nẵng 700k là có ty vô tư rồi , 900k là vừa ty vừa all solid luôn ,chả thua đàn Sài Gòn nhé
guitarcm - 07:33 PM 12-12-15
@esvanesence

750k là có 1 cây all solid rồi nha bạn có luôn cả TI mặt trước thông còn lưng và hông là hồng đào

Cũ 11-12-15, 09:25 PM
minhvuong minhvuong đang ẩn
Thành Viên GuitarPro.VN

Level: Level: 1 - Class: None
EXP: 8/10 (80%)

Mentioned: 6 Post(s)
@guitarcm,@congtuvo,@esvanesence,@congtuvo,@blue face:Đừng nên dùng thủ đoạn để dành, tội này trời đất k tha! Biết người ta đang mang trọng bệnh nhưng khiêu khích công kích trù chết sớm - là tội giết người! Thừa hiểu người ta sống thiệt thòi, chịu nhịn, chịu nhục, cho êm ấm cửa nhưng cố tình gây sự k buông tha- là người k đạo Đức! Biết rõ việc làm trái lương tâm nhưng vẫn tung tin khoe khoan khiêu gợi chọc tức người ta - là người tàn ác nhất thế gian!
- Con người sống phải biết trước sau, nhân nghĩa đạo lý làm người! Đừng vì mục đích cá nhân mê muội mà bán rẻ lương Tâm cho quỹ dữ, mượn dao giết người rồi kêu oan! Lưới trời lồng lộng,gieo gió gặp bão! sẽ có ngày đền tội!

+5 EXP

Lần sửa cuối bởi minhvuong với 11-12-15 lúc 09:28 PM
guitarcm - 09:48 PM 11-12-15
@minhvuong
m là chó đéo phải người ko tin t đái cho m soi? có đúng ko " bạn ".
minhvuong - 09:49 PM 11-12-15
K hiểu sao lại có nhữg ng k thích sốg kiểu của con ng mà kứ phải sốg theo kiểu của chó mà kòn k phảj ckó b.tkườg cơ @@ .(ckó dại thả dôg đj sủa l.tjnh)
Rồj kũg có ngày bị đập ckết tkôi.
guitarcm - 09:50 PM 11-12-15
ôi bắt đầu sủa rồi. thôi cứ sủa đi t ko quan tâm vì chó sủa mặc chó đoàn người vẫn cứ đi
blue face - 09:52 PM 11-12-15
@minhvuong con cac
blue face - 09:53 PM 11-12-15
lúc đầu nói chuyện nghe tốt lành lắm, sau bị chửi nhiều quá cũng xổ tục như tụi tao thôi, thứ giả nhân giả nghĩa, chó cũng đéo bằng
guitarcm - 09:54 PM 11-12-15
@minhvuong
có giỏi thì lấy nick chính ra mà sủa chứ đừng có nhăm nhe đợi t Ị thì bay ra táp
Gavang1999hn - 10:02 PM 11-12-15
Nói nhiều với bọn chó đầu to này làm gì hả hai anh. Sủa loạn cả lên cắn loạn lên, lừa đảo còn sủa hay quá. Địt mẹ chúng mày
guitarcm - 10:09 PM 11-12-15
nó nhăm nhe t từ lâu rồi hể mà t cứ up ảnh hay bằng chứng làm họ bẻ măc là họ bay ra chứng tỏ hàm răng sắc bén của họ liền
congtuvo - 08:53 AM 12-12-15
" Gieo gió gặp bão - có ngày đền tội " - thằng Khải đang đền tội đấy, tôi không làm gì trái lương tâm của mình hết nên chẳng sợ gì, đấu tranh chống bọn lừa đảo này thì sẽ bị đền tội gì nhỉ? "thiệt thòi, chịu nhịn, chịu nhục" - ở đâu ra, từ đầu mùa tới giờ thằng Khải luôn có lời lẽ chối tội, không đền bù, xóa cmt bất lợi, không dám ra đối chất, lâu lâu tung hỏa mù và dùng lời lẻ tráo trở để biện minh cho sai lầm của mình mà gọi là nhịn nhục à?
esvanesence - 04:37 PM 12-12-15
tập thể khốn nạn chúng mày trước nay lừa đảo biết bao nhiêu mem rồi hả.bây giờ còn lên mặt nói chuyện nhân nghĩa. chúng mày đang bị quả báo đấy. vì những đứa như cái tổ chức chọn đàn miền nam chúng mày mà Việt Nam chậm phát triển đấy.

Cũ 11-12-15, 09:52 PM
Thành Viên GuitarPro.VN

hình như mỗi lần mình đưa ra bằng chứng về tổ chức chọn đàn lừa đảo thì y như rằng có sửu nhi núp sẵn bay vào cắn mình hay sao đó các bạn cứ để ý xem có phải ko.

+2 EXP
Cũ 11-12-15, 10:13 PM
truongky truongky đang ẩn
Thành Viên GuitarPro.VN

Level: Level: 2 - Class: None
EXP: 4/20 (20%)

Mentioned: 4 Post(s)
@guitarcm, @congtuvo:
Đừng theo dõi người khác và lấy chuyện người khác ra làm trò mua vui rồi khinh rẻ..Mình cứ sống đúng với cái suy nghĩ và việc mình làm đi. Có coi phim thì cũng biết cái tình huống đôi khi theo dõi người khác nhưng không biết chính người khác cũng đang theo dõi mình cơ mà.. Đó chính là lúc cầm súng nhắm bắn người mà bắn chết mình qua gương đấy.. Nói thì cứ đọc từ từ mà thấm rồi sẽ hiểu ra thôi. FACEBOOK LẬP RA LÀ TRANG CÁ NHÂN CỦA NGƯỜI KHÁC ĐỂ CHIA SẺ CẢM XÚC,GIAO LƯU HỌC HỎI VÀ KẾT BẠN CHỨ KHÔNG PHẢI LÀ CÁI CAMERA ĐỂ MÀ THEO DÕI NGƯỞI KHÁC MÀ KẾT THÊM THÙ đâu. Tuy KHÔNG ĐỦ KHÔN ĐỂ NHẬN RA Ý ĐỒ CỦA KẺ SAU LƯNG NHƯNG NGƯỜI TA CŨNG ĐỦ TỈNH TÁO ĐỂ TRẢ LẠI VIÊN ĐẠN ĐÓ ĐẤY..) Đừng tỏ vẻ hơn người khác ở chữ " anh hùng bàn phím,thủ dâm tinh thần Gà vàng 4 số 9999, rồi ám hại đời con gái người ta luôn "... Coi Scandal rồi thì phải " thấm " chứ... Coi để mà tự hào vì xem phim thời thượng đang HOT à...!
" Cười người hôm trước hôm sau người sẽ cười mình ". Câu đó ông bà nói cũng giống như câu " Họ cười tôi vì tôi không giống họ. Tôi cười họ vì họ quá giống nhau" vậy... Cái gương chính là hình ảnh chân thật nhất về khuôn mặt của mình đấy. Đừng ảo tưởng và mơ mộng viễn vông quá nhiều có ngày gậy ông đập lưng ông...

+5 EXP
guitarcm - 10:31 PM 11-12-15
cái này ko thể gọi là theo dõi mà là lấy lại nhưng dẫn chứng vơi bằng chứng để họ không đường nào mà chối cãi nữa vì nếu nói chuyện với tụi lừa đảo này mà chỉ nói bằng cái miệng ko thì chưa đủ mà cần phải có bằng chứng nếu ko thì họ cho rằng tôi vu khống

còn tỏ vẻ hay ko thì bạn tự đặt câu hỏi là tỏ vẻ đê đươc gì ? có gì mà tôi phải tỏ ve? không phải chính cái cách xư lí của họ quá tệ nên t phải làm sáng tỏ mọi chuyện như ngày hôm nay sao?
guitarcm - 10:38 PM 11-12-15
xem qua mấy bài viết của bạn thì thấy bạn có 3 bài viết trừ bài này đi còn có 2 bài là đăng kí mua đàn, hình ảnh đợt chọn đàn của bạn chăng có hình ảnh hay mặt mũi gì hết, chỉ có 2 bài đăng mua đàn mà lại có đến 45 cái thanks? còn 2 bài đăng mua đàn ko biết phải là khách thật hay ko hay là tạo nick ảo vô đăng ky?
congtuvo - 09:08 AM 12-12-15
Cha nội này bị nhiễm phim quá, toàn những thứ sáo rỗng. Nếu đặt tình huống nó là Gavang 9999 thì sao nhỉ? chắc nó sẽ không bị thủ dâm tinh thần rồi bị ám hại đời con gái gì đó...Nó sẽ ôm cây đàn all solid jacaranda FG251B và luôn bảo solid cho dù đục thùng ra thấy có 3 miếng ghép - và lúc nào cũng giữ nó cẩn thận như sự biết hơn mem Khải đã chọn cho nó cây đàn all solid jacaranda với giá 8tr VNĐ
guitarcm - 09:20 AM 12-12-15
truongky và nick minhvuong là chú Vinh đó, sự thật bất ngờ

Cũ 11-12-15, 10:39 PM
truongky truongky đang ẩn
Thành Viên GuitarPro.VN

Level: Level: 2 - Class: None
EXP: 4/20 (20%)

Mentioned: 4 Post(s)
@guitarcm:Qua một thời gian mình mới hiểu được lòng bạn.Một tấm lòng ô uế và đáng khinh bỉ....đã ngu mà còn bày đặt hóng hớt.đã dốt mà bày đặt khoe khoang....lòng dạ con cáo mặt mày dã tạo con nai............

Sở dĩ bạn đau khổ chính vì mãi đeo đuổi những thứ sai lầm:

- Nếu bạn không muốn rước phiền não vào mình, thì người khác cũng không cách nào gây phiền não cho bạn. Vì chính tâm bạn không buông xuống nổi.
- Bạn hãy luôn cảm ơn những ai đem đến nghịch cảnh cho mình.
- Khi bạn vui, phải nghĩ rằng niềm vui này không phải là vĩnh hằng. Khi bạn đau khổ, bạn hãy nghĩ rằng nỗi đau này cũng không trường tồn.
- Sự chấp trước của ngày hôm nay sẽ là niềm hối hận cho ngày mai.
- Đừng lãng phí sinh mạng của mình trong những chốn mà nhất định bạn sẽ ân hận.
- Khi nào bạn thật sự buông xuống thì lúc ấy bạn sẽ hết phiền não.
- Mỗi một vết thương đều là một sự trưởng thành.
- Người che đậy khuyết điểm của mình bằng thủ đoạn tổn thương người khác là kẻ đê tiện.

+5 EXP

Lần sửa cuối bởi truongky với 11-12-15 lúc 10:43 PM
guitarcm - 11:15 PM 11-12-15
những thứ đê hèn của " bạn " tôi ko dám tiếp nhận cho nên đừng có dại đời tôi mà hãy đem những thứ dốt nát và đạo đức giả đó về nhà mà thể hiện.
esvanesence - 04:45 PM 12-12-15
thằng mod huy, thằng khải ,ông vinh , ba người nên thành lập tổ chức hút hầm cầu miễn phí cho miền nam đi. Dùng miệng mà hút nhé

Cũ 11-12-15, 10:54 PM
Thành Viên GuitarPro.VN

Các bạn thấy đấy khi những thông tin tôi đưa lên để làm bằng chứng cho rằng tổ chức lừa đảo thì y như rằng có người đã nhăm nhe tôi từ lâu và bay ra cắn vào mông t một phát. Nhũng thông tin tôi nói tổ chức chọn đàn lừa đảo là có dẫn chứng bằng chứng hình ảnh thuyết phục rõ ràng trong khi đó lại có người vô làm trò, họ giả nhân giả nghĩa là 1 người tốt núp bóng danh nghĩa bồ tát vô nói xấu vu khống mình mà chẳng có 1 dẫn chứng, bằng chứng nào cụ thể rõ ràng thuyết phục hết thay vào đó là những lời nói suông, ngậm máu phun người.

Quay trở lại với nick Truongky, bạn nói " qua 1 thời gian mới hiểu được lòng bạn, một tấm lòng ô uế và đáng khinh bỉ.... " xin hỏi bạn dựa vào đâu nói tôi là người như thế? 1 thời gian tìm hiểu mà ko có bằng chứng gì mà dám nói tôi như vậy ak? đúng là ngậm máu phun người,tôi đang nói đến tổ chức chọn đàn chứ đâu nói đến bạn hay là bạn chính là họ lập nick ra để làm trò? khi tôi nói đến cái tổ chức lừa đảo đó thì tự nhiên có người nhột và bay ra cắn tôi vài phát, đúng là miệng bồ tát mà bụng đầy dao găm, t khinh.

+5 EXP
esvanesence - 05:00 PM 12-12-15
ngậm kứt phun người nghe truongky.cho mày tham gia tổ chức hút hầm cầu miễn phí với thằng khải luôn

Cũ 11-12-15, 10:59 PM
Thành Viên GuitarPro.VN

Còn 1 điều nữa là cái nick có 2 bài viết trong mục tư vấn mua đàn chứ chẳng phải là thông tin hữu ít gì đến người đọc mà lại có được 45 cái thanks? các bạn xem lại bài viết mà TruongKy đăng kí mua đàn trong đợt 80 xem chẳng có hình ảnh hay mặt mũi nào của hắn và cũng chả có tấm hình trong khi đợt chọn đàn khác lại có? như đợt 81 chẳng hạn? nick này lập ra là để mua đàn hay giả vờ vô đăng ký mua đàn? tổng cộng có 2 đợt đăng ký.

blue face - 06:35 AM 12-12-15
nick @minhvuong và @truongky có cách viết giống chú vinh quá, không biết có bà con hay họ hàng gì ko ^^
guitarcm - 09:06 AM 12-12-15
nó đậy
guitarcm - 09:06 AM 12-12-15
nó đấy
guitarcm - 09:18 AM 12-12-15
@blue face
những cái nick lạ khi bình luận mình cứ nhìn vào cách hành văn, câu chữ, lời nói và tưng thời điểm cái nick lạ xuất hiện là biết ngay thôi đó mà, tôi ko nói ko phải tôi ko biết mà để thử xem có ai khác nhìn nhận ra được hay không thôi, đúng làm rừng càng già càng cay nhi? đúng là miệng bồ tát mà lòng 1 bồ dao găm bạn nhi?

Cũ 11-12-15, 11:17 PM
Thành Viên GuitarPro.VN

Nếu ko nói thì thôi mà cứ đến khi tôi up ảnh hay tố cáo tổ chức lừa đảo là có bầy đàn ra đã kích tôi liền, buồn cười thật.

+1 EXP
Trả lời

Đánh dấu

Tags
đàn, blackcat_sniper, của, cần, forum.guitarpro.vn, guitar, guitar pro, guitarpro, guitarpro.vn, lập, một, người, những, offline, tên miền, tiền, trong, việt nam, yêu cầu, yamaha

Công cụ bài viết
Kiểu hiển thị