GuitarPro.Vn - Học Guitar Online - Diễn đàn Hàng Đầu về Guitar

User Tag List

Trả lời

Công cụ bài viết Kiểu hiển thị
Cũ 17-03-12, 10:42 PM
Bo bướng bỉnh Bo bướng bỉnh đang ẩn
Thành Viên GuitarPro.VN

Level: Level: 2 - Class: None
EXP: 0/20 (0%)
SP: 5/10 (50%)
Số lần cộng|trừ: 0 lần

Mentioned: 0 Post(s)
Tagged: 0 Thread(s)
Quoted: 0 Post(s)
Mặc định Nơi học đàn guitar ở Pleiku
Nếu ai đang cần học đàn guitar thì tốt nhất nên đến 20 Cù Chính Lan để học nhé ( Nếu thấy 20B hay 20C thì đừng có vào mà hãy đi tới 1 xíu nữa là tới tiền à ) . Ở đó thầy dạy rất hay , nếu ai đánh tốt thì thầy sẽ cho đi thi ở Nha Trang hoặc đi diễn ở các phòng trà ( tiền đến) đó . Mình đang học khóa 3 5 7 5h30 chìu đến 7h . 150k/tháng , rẻ òm . Ai cần học thì call 01649196838 nhé , mình tư vấn cho chỗ mua đàn cũng như đi học . Các bạn nào chưa có đàn nên lên Anh Hoàng , đừng lên Cao nguyên vì đàn ở đó chán lắm , mình lỡ mua rồi . Mà các bạn cũng nên mua 1 loại cỡ 400-500k thôi vì biết đâu sau này đánh rồi ko thích nữa thì phí . Nếu bạn nào đam mê cuồng nhiệt nên mua 1 cây 900k , 1 bao đàn bằng da 200k , thay dây ni lông nữa đánh cho sướng cỡ 150k cả bộ và 1 cái ca pô . Sắm lun bây giờ cho tiện hay sắm trc đàn với bao đàn cũng đc .

+5 EXP
Sponsored Links
Cũ 25-05-13, 10:35 AM
Cindy Min Cindy Min đang ẩn
Thành Viên GuitarPro.VN

Level: Level: 1 - Class: None
EXP: 1/10 (10%)

khi nào bắt đầu khóa học v?

Cũ 06-09-15, 04:00 PM
luuhuuduc luuhuuduc đang ẩn
Thành Viên GuitarPro.VN

Level: Level: 1 - Class: None
EXP: 8/10 (80%)

Trước mình cũng học guitar ở thầy. Được một thời gian thầy dắt đi cho biểu diễn với mấy anh em trong lớp nữa. Nhờ đó mà mình tự tin với chịu khó luyện hắn . Hồi mới vào học thầy còn tận tay dắt mình đi lựa đàn nữa. Hồi đó mới học mà chịu chơi, thầy dắt qua bên cửa hàng Thành Hậu trên đường Phan Đình Phùng quất luôn con yamaha C70, giá lúc đó là 1tr7, ngầu nhất lớp . Giờ chơi thỉnh thoảng vẫn lôi ra chơi nhưng không thường xuyên như ngày xưa nữa. Nhớ ghê

+5 EXP
Trả lời

Đánh dấu

Tags
20 cù chinh lan pleiku, đàn guitar, đi học, bán đàn ở pleiku, bán đàn ghitar pleiku, ban dan guita, ban dan guitar cu pleiku, ban dan guitar pleiku, ban dan organ o pleiku, ban guirtar o pleiku, banguitar opleyku, cac lop day dan o playku, can mua guitar o pleiku, can muo guitar pleyku, cần, cho hoc dan ghita pleiku, cho hoc guita tp pleku, dan ghitar tai gialai, dan guitar duy ngoc, dan guitar pleiku, dạy guitar ở gia lai, day dan guitar o gia lai, day dan guitar o pleiku, day dan organ o pleiku, day ghita o pleiku, day ghita tai pleiku, day gitar tai gia lai, day guitar pleiku, guitar, guitar pleiku, h?c ??n, học đàn, học đàn guitar, học guitar ở gia lai, hoc dan, hoc dan ghita o pleiku, hoc dan guita o pleiku, hoc dan o gia lai, hoc dan o pleiku, hoc dan pleiku, hoc dan tai pleiku, hoc ghitar o pleiku, hoc guita o pleiku, hoc guitar o pleiku, hoc guitar pleiku, hoc guitar tai gia lai, hoc guitar tp pleiku, mua đàn, mua đàn guitar, mua dan guitar o gia lai, mua dan guitar o pleiku, mua dan o pleiku, mua dan tai pkeiku, mua ghi ta ở pleiku, nhiệt, phòng trà, pleiku ban dan gitar

Công cụ bài viết
Kiểu hiển thị